Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ

5 posters

Go down

ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ Empty ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ

ตั้งหัวข้อ by Ikaros 17/12/2009, 20:17

ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ 825866 คำเตือน:โปรดทำใจก่อนอ่านเพราอาจตาลายได้ ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ 825866
สวัสดีครับทุกท่าน
กระผมชื่อฟิวส์ อายุ 9 ขวด หุหุ(14ครับ)
เกิดวันที่ 12 สิงหา 2543(เกิดวันแม่ด้วย งำๆ)
สีที่ชอบที่สุด ฟ้า เขียว และ สีขาว-ดำ
เรียนอยู่ วชิรธรรมสาธิต น๊า เรียนอยู่ม.3นิสัยเป็นคนตลกๆมั้งครับ = =a(บางครั้งก็ฝื๊ดฝืด )
นิสัยก็ เป็นคนบ๊องๆต๊องๆบ้าๆบอๆ(คนเราด่าตัวเองก็เป็น)
แต่เป็นคนไม่ชอบถ่ายรูปอย่างยิ่ง ด้วยที่หน้าตาไม่ได้หล่อเหลาอะไร = =a ถ่ายรูปแล้วอายเค้าไม่ถ่ายซะเลยจบข่าว
จึงไม่มีใคร เคยเห็นใบหน้า อันหล่อ(หาย)ไปหมด สักคน
สิ่งที่ชอบเวลาอยู่บ้าน อย่างแรกเลย อ่านหนังสือ(การ์ตูน)
แล้วตามด้วยสิ่งที่ขาดไม่ได้คือการ์เปิดคอมพ์ อิอิ สักชั่วโมงก็ยังดี(โกหกชัดๆ)
ผมอาจจะพิมพ์ ผิดไปมั้ง ก็ขอโทษด้วยน๊า บางคำพิมพ์ไม่เป็นจริงๆ โดยเฉพาะคำที่มี การันต์ ใครข้องใจบ้าง(วอนตายซะแล้วตู)
อาหารที่ชอบ หอยทอด(ปลอดภัยมี อย) ทาโกะยากิ(กินไม่กี่ครั้งแต่ก็ชอบ คิดแล้วอยากกินเลย T-T)
และข้าวเหนียวมะม่วง(กินทุกวัน)เลยครับ หุหุ
อาหารที่ไม่ชอบ ทุกอย่างที่เผ็ด(กินเผ็ดไม่ได้ขอรับ) ที่เหลือกินได้หมด = =a
สัตว์ที่ชอบ ของแมว โดยเฉพาะลูกแมว อย่าให้บอก น่ารักน่ากินมาก(คนอะไรกินแมว = =) กระต่าย(ขนปุยๆ น่ารักออก)
สัตว์ที่เกลียด แมลง และ แมง ทุกชนิด โดยเฉพาะ แมลงสาบ วิ่งหนีคนแรก ไม่สนใจโลก ก็เค้ากลัวอ่ะ(แต่ก็เคยเหยียบตายคาบาทา)
วิชาที่ชอบ วิทย์ คณิต อังกฤษ
วิชาที่ไม่ชอบ(เกลียดเลยแหล่ะ) ศิลปะ คนอะไรเกลียดศิลปะ สังคม = =a ขี้เกียจจำมากๆเลยครับ
ช่วงนี้ไม่ได้เล่นซิมส์เลย ฮือๆ โน๊ตบุ๊ค โดน เจ้าAVG จับโปรแกรมสำคัญๆ เป็นไวรัส ตอนลบก็ไม่ได้ดู หายหมดเลย ลงโปรแกรม ไม่ได้เลย คอมตั้งโต๊ะน้าก็ยังไม่เอามาให้สักที ซ่อมนานแล้วน๊า = =a เล่นได้แต่โหลดอะไรเข้ามาไม่ได้เลย ฮือๆ เพิ่งซ่อมเสร็จด้วย ต้องไปลงโปรแกรมใหม่อีกละ วันหลังไม่เอาแล้ว เจ้า AVG
เล่นแต่ซิมส์ 2 อยากเล่นซิมส์สามจังเลย ฮือๆ ท่าทางจะน่าสนุกน่าดู มีมัมมี่ด้วย แบร่ๆ แต่ไม่มีภาษาไทยเนี้ยละสิ ปัญหา ถึงจะชอบอังกฤษ แต่ก็ไม่เก่งภาษาอังกฤษ เท่าที่ควรจะเป็น แต่ก็อยากต่อ ศิลป์ - ภาษา ถึงจะเก่ง วิทย์ - คณิต ก็ตามที แต่ไม่ชอบกลัว รับงานไม่ไหว ลองสมัคร 2 สายเลยดีกว่า หุหุ ได้ทั้งวิทย์ ได้ทั้งภาษาก็เลือกภาษา ได้วิทย์ ก็วิทย์ ได้ ภาษาก็ภาษา แต่ถ้าไม่ติดสักสายเลยอ่า T-T อาชีพที่อยากเป็น คือเป็นเชพครับ งำๆ (ถ้า)เรียนจบ ถ้ามีเงิน จะไปต่อ ดุสิตธานี หุหุ(จะสู้ท่าเทอมไหวไหมหน๊อ) แล้วถ้าต่อได้จะเรียนผ่านไหมหน๊อ= =a เห็นว่ายากมากๆ แต่ก็สู้ๆครับ ถ้าเรียนจบจะไปหาน้าที่อเมริกา(น้าเปิดร้านอาหารไทยอยู่ที่วอชิงตัน ดีซี)

...................หมดเรื่องพูด= =a คิดไม่ออก พิมพ์ไม่เก่ง ไม่ชอบแนะนำตัวเท่าที่ควร จึงต่อแนะนำตัว สั้นๆแต่นี้นะครับ
ยินดีที่ได้รู้จักครับทุกๆท่าน
Ikaros
Ikaros
conqueror
conqueror

Post Level Post Level :
ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ I_vote1150 / 10050 / 100ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ I_vote10

โพสต์ทั้งหมด โพสต์ทั้งหมด : 32
Credits Credits : 38
$Money $Money : 22
อายุ อายุ : 9ขวดครับ ฮุฮุ
เพศ เพศ : ชาย
ที่อยู่ ที่อยู่ : เฝ้าหน้ากรุSW
ลงทะเบียน ลงทะเบียน : 17/12/2009

http://www.simsworld.info

ขึ้นไปข้างบน Go down

ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ Empty Re: ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ

ตั้งหัวข้อ by name_tan 17/12/2009, 21:51

ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ 92638 ทดสอบ หุหุ

ยินดีต้อนรับครับ น้องฟิวส์ ^^ (พูดเหมือนไม่เคยรุ้จักกัน - -)
แนะนำตัวได้ชวนอ่านมาก + ยาวมาก -*-

ก็อ่านกฏ + ทำตามกฏ ด้วยนะครับ ^^
อยู่ SW หนักเท่าไหน SB ต้องหนักกว่านั้น 2 เท่า
แต่ตอนนี้ยังไม่ออกฤทธิ์ หุหุ

เดี๋ยวโชว์เกรียนเบะ ไปก่อนละกัน -*- ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ 92638
ช่วงนี้คิดกฏยังไม่ค่อยจะออก ถ้าออกเมื่อไหร่ ได้นั่งไล่อ่านใหม่แน่ หุหุ

ขอให้โชคดีนะครับ ^^ ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ 609597

อิโมแต่ละตัว -*- สยองทั้งนั้น
name_tan
name_tan
รองผู้บริหาร ระดับต้น
รองผู้บริหาร ระดับต้น

ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ I_vote1190 / 10090 / 100ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ I_vote10

ชื่อเล่น ชื่อเล่น : แทน
โพสต์ทั้งหมด โพสต์ทั้งหมด : 59
Credits Credits : 81
$Money $Money : 47
อายุ อายุ : ไม่บอกได้ปะ
เพศ เพศ : ชาย
ที่อยู่ ที่อยู่ : แถวนี้แหละ ^^
ลงทะเบียน ลงทะเบียน : 15/12/2009
เหรียญรางวัล เหรียญรางวัล : เหรียญทั้งหมด <3>
ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ Medal100 ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ H5k28 ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ Ort41

ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ Cc11

ห้ามแจกต่อ ห้ามใช้เพื่อการค้า ห้ามดัดแปลงผลงาน

ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ Empty Re: ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ

ตั้งหัวข้อ by tworker 18/12/2009, 15:17

สวัสดีครับ น้องฟิวส์ พี่ชื่ออัฟ ยินดีที่รู้จักนะครับ
แนะนำตัวซะยาวเหยียดเชียว จะเขียนเรียงความเหรอครับ? ฮุๆๆ
ก็ขอต้อนรับสู่เว็บบอร์ดSB นะครับ มีอะไร สงสัย อย่ามาถามพี่ เราะพี่ก็เพิ่งเข้ามาเหมือนกัน กร๊ากกก!!!!!

ว่าๆก็ไปคุยเล่นกันได้ที่ Chatbox นะครับ ฮุๆๆ

ทดสอบอีโมด้วยคน
ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ 609597

สยองอย่างที่เจ้าของบล๊อกบอกจริงๆแฮะ...
tworker
tworker
สมาชิก ระดับสูงสุด (VIP)
สมาชิก ระดับสูงสุด (VIP)

ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ I_vote1175 / 10075 / 100ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ I_vote10

โพสต์ทั้งหมด โพสต์ทั้งหมด : 33
Credits Credits : 43
$Money $Money : 20
อายุ อายุ : 21
ลงทะเบียน ลงทะเบียน : 15/12/2009
เหรียญรางวัล เหรียญรางวัล : เหรียญทั้งหมด <2>
ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ Rp823 ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ Mn018ev

ตั้งหัวข้อ by tsrisawai 19/12/2009, 14:52

สวัสดีตำรวจน้อย เอ้ย คุณพี่ฟิวส์
ยินดีที่ได้รู้จัก
ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ 173324
tsrisawai
tsrisawai
Newbie
Newbie

ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ I_vote1140 / 10040 / 100ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ I_vote10

โพสต์ทั้งหมด โพสต์ทั้งหมด : 5
Credits Credits : 8
$Money $Money : 5
ลงทะเบียน ลงทะเบียน : 19/12/2009

ตั้งหัวข้อ by spy_inlove 8/1/2010, 19:52

555+ คิดไม่ออกนะคะเนี้ย
พิมพ์ซะยาวเลย
พี่ฟิวส์นี่ฮาจริงๆเลย
แบบว่าเป็นคนสบายๆ
และก็อารมณ์ดีด้วย
สีแสบตาเล็กน้อยแต่ทนได้ค่ะ
^^ ไม่ชอบศิลปะเหมือนกันเล้ย!
ทำทีไรมั่วทุกที ทีทำสวยครูมั่วคะแนน
5555+ เอ้า พายลืม

ชื่อ พายไข่ นะคะ
ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ มีอะไรแนะนำ PM มาบอกได้นะคะ
บ๊าย บายค่ะ
spy_inlove
spy_inlove
Member
Member

ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ I_vote1150 / 10050 / 100ผมชื่อฟิวส์เด็กใหม่มารายงานตัวครับ I_vote10

ชื่อเล่น ชื่อเล่น : พายไข่
โพสต์ทั้งหมด โพสต์ทั้งหมด : 23
Credits Credits : 33
$Money $Money : 12
อายุ อายุ : 12
เพศ เพศ : หญิง
ลงทะเบียน ลงทะเบียน : 08/01/2010

ขึ้นไปข้างบน