Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สวัสดีึ่้ค่ะทุกคน พายมาแนะนำตัวแล้ว ^^!!

4 posters

Go down

สวัสดีึ่้ค่ะทุกคน พายมาแนะนำตัวแล้ว ^^!! Empty สวัสดีึ่้ค่ะทุกคน พายมาแนะนำตัวแล้ว ^^!!

ตั้งหัวข้อ by spy_inlove 8/1/2010, 19:32

สวัสดีค่ะทุกคน ^^

ชื่อ พายไข่,สายลับ<Spy> นะคะ
อายุ 12 ปี
เพศ หญิง หรือตามอารมณ์ 555~
พายไข่เรียน ม.๑/๑A อยู่ EP @ STR ค่ะ
นิัสัย??? ___ ลั้นล้า!~ ร่าเริ่ง น่ารัก -.,- รั่ว
อาหารที่ชอบ __ไข่มดแดง 555+

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะทุกคน พายไข่ชอบเล่นซิมส์มากๆ แล้วก็ชอบที่จะแสวงหาเว็บดีๆ เช่นเว็บนี้ไง :}} มาให้คำแนะนำในการเล่น หวังว่าถูกคนจะให้ความต้อนรับกับพายไข่อย่างดียิ่งนะคะ พายจะปฎิบัติตามกฏอย่างเคร่งครัด มีอะไรก็บอกกันได้นะคะ ^^

ความจริงพายก็เล่นอยู่ SW อยู่แล้วก็รู้และปฎิบัติตามกฏได้อยู่แล้ว ค่ะ ยังไงก็ช่วยเหลือกันไปนะคะ!
spy_inlove
spy_inlove
Member
Member

Post Level Post Level :
สวัสดีึ่้ค่ะทุกคน พายมาแนะนำตัวแล้ว ^^!! I_vote1150 / 10050 / 100สวัสดีึ่้ค่ะทุกคน พายมาแนะนำตัวแล้ว ^^!! I_vote10

ชื่อเล่น ชื่อเล่น : พายไข่
โพสต์ทั้งหมด โพสต์ทั้งหมด : 23
Credits Credits : 33
$Money $Money : 12
อายุ อายุ : 12
เพศ เพศ : หญิง
ลงทะเบียน ลงทะเบียน : 08/01/2010

ขึ้นไปข้างบน Go down

สวัสดีึ่้ค่ะทุกคน พายมาแนะนำตัวแล้ว ^^!! Empty Re: สวัสดีึ่้ค่ะทุกคน พายมาแนะนำตัวแล้ว ^^!!

ตั้งหัวข้อ by name_tan 8/1/2010, 20:31

ยินดีต้อนรับน้องพาย นะครับ
พี่ชื่อ แทน (คงรู้จักอยู่นะครับ หุหุ)

อ่านกฏ + โพสให้ทุกผลงาน เครดิตกระจายนะครับ หุหุ ^^ :R13:
name_tan
name_tan
รองผู้บริหาร ระดับต้น
รองผู้บริหาร ระดับต้น

สวัสดีึ่้ค่ะทุกคน พายมาแนะนำตัวแล้ว ^^!! I_vote1190 / 10090 / 100สวัสดีึ่้ค่ะทุกคน พายมาแนะนำตัวแล้ว ^^!! I_vote10

ชื่อเล่น ชื่อเล่น : แทน
โพสต์ทั้งหมด โพสต์ทั้งหมด : 59
Credits Credits : 81
$Money $Money : 47
อายุ อายุ : ไม่บอกได้ปะ
เพศ เพศ : ชาย
ที่อยู่ ที่อยู่ : แถวนี้แหละ ^^
ลงทะเบียน ลงทะเบียน : 15/12/2009
เหรียญรางวัล เหรียญรางวัล : เหรียญทั้งหมด <3>
สวัสดีึ่้ค่ะทุกคน พายมาแนะนำตัวแล้ว ^^!! Medal100 สวัสดีึ่้ค่ะทุกคน พายมาแนะนำตัวแล้ว ^^!! H5k28 สวัสดีึ่้ค่ะทุกคน พายมาแนะนำตัวแล้ว ^^!! Ort41

สวัสดีึ่้ค่ะทุกคน พายมาแนะนำตัวแล้ว ^^!! Cc11

ห้ามแจกต่อ ห้ามใช้เพื่อการค้า ห้ามดัดแปลงผลงาน

สวัสดีึ่้ค่ะทุกคน พายมาแนะนำตัวแล้ว ^^!! Empty Re: สวัสดีึ่้ค่ะทุกคน พายมาแนะนำตัวแล้ว ^^!!

ตั้งหัวข้อ by ney_chii 12/1/2010, 17:31

ยินดีต้อนรับค่ะน้องพายไข่ พี่ชื่อเนย์
นิสัย เรื่อยเปื่อย ว่างๆก็ทำอะไรแปลกๆไปงั้น
บางครั้งก็ สับสนสมองตัวเองเหมือนกันแฮะ หวังว่าเราคงเป็นเพื่อนกัน
ในอนาคตอันใกล้นะคะ
:R15: **อยากได้อีโมกอดกระต่ายสีดำ รู้สึกเรื่องมากแฮะเรา
:R14:
ney_chii
ney_chii
Member
Member

สวัสดีึ่้ค่ะทุกคน พายมาแนะนำตัวแล้ว ^^!! I_vote1150 / 10050 / 100สวัสดีึ่้ค่ะทุกคน พายมาแนะนำตัวแล้ว ^^!! I_vote10

ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เนย์,เนลี่,เนย์จัง
โพสต์ทั้งหมด โพสต์ทั้งหมด : 11
Credits Credits : 31
$Money $Money : 10
อายุ อายุ : 15+
เพศ เพศ : หญิง
ที่อยู่ ที่อยู่ : http://blog.daum.net/ney_chii
ลงทะเบียน ลงทะเบียน : 12/01/2010

ตั้งหัวข้อ by Ikaros 16/1/2010, 00:13

ยินดีต้อนรับสู่SBครับพี่พายไข่สายลับ(เพื่่ออะไร - -)
กระผมชื่อ ฟิวส์
อายุ 9 ขวด
ยินดีที่ได้รู้จักครับ
อย่าลืมไปอ่านกฏ+ร่วมกิจกรรมเอาเครดิตติดตัวบ้างล่ะ
ปล.เล่นที่SWด้วยหรอครับ ชื่อยูสอะไรเอ่ย? ทำไมไม่คุ้นเลยหว่า ว่างๆเค้าไปทักผมบ้างนะ
ปกติผมอยู่ที่ห้องแชท ชื่อยูสFewza93
แล้วเจอกันครับ
Ikaros
Ikaros
conqueror
conqueror

โพสต์ทั้งหมด โพสต์ทั้งหมด : 32
Credits Credits : 38
$Money $Money : 22
อายุ อายุ : 9ขวดครับ ฮุฮุ
เพศ เพศ : ชาย
ที่อยู่ ที่อยู่ : เฝ้าหน้ากรุSW
ลงทะเบียน ลงทะเบียน : 17/12/2009

http://www.simsworld.info

ขึ้นไปข้างบน