Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สวัสดีค่ะ เป็นน้องใหม่นะค่ะ

Go down

สวัสดีค่ะ เป็นน้องใหม่นะค่ะ Empty สวัสดีค่ะ เป็นน้องใหม่นะค่ะ

ตั้งหัวข้อ by Bangkaland 5/2/2010, 20:52

ชื่อ : ไอ
ชอบเล่นเกมส์ซิมส์มาก ๆ เลย ว่างทีไรเป็นไม่ได้เลยละค่ะ ชอบซิมส์ 2 ที่สุดเลย ขนาดซิมส์ 3 มา ยังรักไม่เท่าซิมส์ 2 เลยค่ะ
ฝากตัวด้วยนะค่ะ เป็นน้องใหม่ค่ะ
สวัสดีค่ะ เป็นน้องใหม่นะค่ะ 705822
Bangkaland
Bangkaland
Newbie
Newbie

Post Level Post Level :
สวัสดีค่ะ เป็นน้องใหม่นะค่ะ I_vote1150 / 10050 / 100สวัสดีค่ะ เป็นน้องใหม่นะค่ะ I_vote10

ชื่อเล่น ชื่อเล่น : ไอ
โพสต์ทั้งหมด โพสต์ทั้งหมด : 3
Credits Credits : 5
$Money $Money : 0
อายุ อายุ : 22
เพศ เพศ : หญิง
ที่อยู่ ที่อยู่ : กทม.
ลงทะเบียน ลงทะเบียน : 05/02/2010

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน