Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ทักทายกันหน่อยนะครับ

3 posters

Go down

ทักทายกันหน่อยนะครับ Empty ทักทายกันหน่อยนะครับ

ตั้งหัวข้อ by choky 2/1/2010, 20:07

สวัสดีครับพี่ๆน้องๆเพื่อนๆทุกคน ^^
ผมชื่อโชคนะครับ อายุ............ ขอสงวนไว้นะครับ ..
ที่ผมบล็อแห่งนี้ได้ก็เป็นเพราะว่า ผมดูแบนเนอร์เพื่อนของ SW น่ะครับ
แล้วก็ไปพบบล๊อกแห่งนี้เข้าโดยบังเอิญ ก็เลยลองจิ้มเข้ามาเยี่ยมเยียนน่ะครับ
เหมือนบอร์ด SW เลยอ่ะครับ มีห้องต่างๆด้วย ก็ขอบคุณทีมงานทุกคนที่สร้างบล็อกแห่งนี้มานะครับ
และก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ^^ ทักทายกันหน่อยนะครับ 695842
choky
choky
Newbie
Newbie

Post Level Post Level :
ทักทายกันหน่อยนะครับ I_vote1150 / 10050 / 100ทักทายกันหน่อยนะครับ I_vote10

โพสต์ทั้งหมด โพสต์ทั้งหมด : 8
Credits Credits : 12
$Money $Money : 5
เพศ เพศ : ชาย
ที่อยู่ ที่อยู่ : แถวๆเมืองนนท์
ลงทะเบียน ลงทะเบียน : 02/01/2010

http://www.simsworld.info

ขึ้นไปข้างบน Go down

ทักทายกันหน่อยนะครับ Empty Re: ทักทายกันหน่อยนะครับ

ตั้งหัวข้อ by name_tan 2/1/2010, 20:10

ยินดีต้อนรับน้องโชคนะครับ ^^
อ่านกฏ + เม้นผลงาน + ฝากผลงานพี่ด้วยนะครับ ^^

อายุพี่คงรู้อยู่ ถ้าเป็น วาเลนติโน อ่ะนะ ทักทายกันหน่อยนะครับ 11994
name_tan
name_tan
รองผู้บริหาร ระดับต้น
รองผู้บริหาร ระดับต้น

ทักทายกันหน่อยนะครับ I_vote1190 / 10090 / 100ทักทายกันหน่อยนะครับ I_vote10

ชื่อเล่น ชื่อเล่น : แทน
โพสต์ทั้งหมด โพสต์ทั้งหมด : 59
Credits Credits : 81
$Money $Money : 47
อายุ อายุ : ไม่บอกได้ปะ
เพศ เพศ : ชาย
ที่อยู่ ที่อยู่ : แถวนี้แหละ ^^
ลงทะเบียน ลงทะเบียน : 15/12/2009
เหรียญรางวัล เหรียญรางวัล : เหรียญทั้งหมด <3>
ทักทายกันหน่อยนะครับ Medal100 ทักทายกันหน่อยนะครับ H5k28 ทักทายกันหน่อยนะครับ Ort41

ทักทายกันหน่อยนะครับ Cc11

ห้ามแจกต่อ ห้ามใช้เพื่อการค้า ห้ามดัดแปลงผลงาน

ทักทายกันหน่อยนะครับ Empty Re: ทักทายกันหน่อยนะครับ

ตั้งหัวข้อ by spy_inlove 8/1/2010, 20:27

ยินดีที่ได้ีรู้จักค่ะำโชค
เรียกโชกี้ได้ไหมเนี่ย -.,- 55~~
=]]
ชื่อ พายไข่ นะคะ อายุ 12ปี
ยินดีีที่ได้รู้จักค่ะ ^^
spy_inlove
spy_inlove
Member
Member

ทักทายกันหน่อยนะครับ I_vote1150 / 10050 / 100ทักทายกันหน่อยนะครับ I_vote10

ชื่อเล่น ชื่อเล่น : พายไข่
โพสต์ทั้งหมด โพสต์ทั้งหมด : 23
Credits Credits : 33
$Money $Money : 12
อายุ อายุ : 12
เพศ เพศ : หญิง
ลงทะเบียน ลงทะเบียน : 08/01/2010

ขึ้นไปข้างบน