Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ปลาโลมา แนะนำตัวครับผม!

2 posters

Go down

ปลาโลมา แนะนำตัวครับผม! Empty ปลาโลมา แนะนำตัวครับผม!

ตั้งหัวข้อ by Plaloma 14/1/2010, 22:04

กระผมชื่อ ปลาโลมา นะครับ...หรือเรียกสั้นๆว่า โลมา ก็ได้ครับ

เรียนชั้น ม.3 อยุ่จังหวัดสกลนคร นะครับเป็นเพื่อนกับแทน
เห็นบอกเป็นแอดมินเว็บนี้ เข้าไปทักทายในแชทวันแรกก็หน้าแตกแล้ว ปลาโลมา แนะนำตัวครับผม! 817440ปลาโลมา แนะนำตัวครับผม! 36634

สีที่ชอบ :: ก็คงหนีไม่พ้นสีแดง กับเขียวครับ ....แดงเด่น เขียวเข้ม กมกล่อมดีครับ ปลาโลมา แนะนำตัวครับผม! 997330
อาหารโปรด :: สเต๊กเนื้อแดง(อร่อยสุดๆครับ) แล้วก็อาหารอีสาน สุดจะแซบหลายเด้อ

อยากรุ้จักกับเพื่อนๆทุกคนนะครับ....ยังไงถ้าผมทำผิดอะไรก็แบน เอ้ย...ตักเตือนได้นะครับ
จะพยามเข้าเว้บทุกวันนะครับ เห็นบอกยิ่งเวลาออนไลน์เยอะ เครดิตยิ่งเยอะตามด้วย ไม่รู้จริงรึเปล่า ปลาโลมา แนะนำตัวครับผม! 63224
Plaloma
Plaloma
Newbie
Newbie

Post Level Post Level :
ปลาโลมา แนะนำตัวครับผม! I_vote1150 / 10050 / 100ปลาโลมา แนะนำตัวครับผม! I_vote10

โพสต์ทั้งหมด โพสต์ทั้งหมด : 1
Credits Credits : 7
$Money $Money : 2
เพศ เพศ : ไม่มี
ลงทะเบียน ลงทะเบียน : 14/01/2010

ขึ้นไปข้างบน Go down

ปลาโลมา แนะนำตัวครับผม! Empty Re: ปลาโลมา แนะนำตัวครับผม!

ตั้งหัวข้อ by Ikaros 15/1/2010, 23:22

เง้อคิดว่าใครเพื่อนพี่แทนนี้เอง
สวัสดีครับพี่ปลาโลมากระโดดไปมา(จะลากให้มันยาวเพื่ออะไร)
ข้าน้อยชื่อฟิวส์
อายุอานามไม่มากไม่น้อย 9 ขวดเองพะยาคะ
ยินดีต้อนทรัพท์สู่SBขอรับ
อย่าลืมไปอ่านกฏและร่วมกิจกรรมสูบเครดิตนะครับ(ล้อเล่น - -)
ปล.พี่ไม่ได้ทักผิดหรอกเว็บนี้พี่แทนสร้าง แต่พี่สาวพี่แทนเค้าเป็นแอดมินแทน 5555
Ikaros
Ikaros
conqueror
conqueror

Post Level Post Level :
ปลาโลมา แนะนำตัวครับผม! I_vote1150 / 10050 / 100ปลาโลมา แนะนำตัวครับผม! I_vote10

โพสต์ทั้งหมด โพสต์ทั้งหมด : 32
Credits Credits : 38
$Money $Money : 22
อายุ อายุ : 9ขวดครับ ฮุฮุ
เพศ เพศ : ชาย
ที่อยู่ ที่อยู่ : เฝ้าหน้ากรุSW
ลงทะเบียน ลงทะเบียน : 17/12/2009

http://www.simsworld.info

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน