Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

NatmascoT มาแนะำนำตัวครับ

2 posters

Go down

NatmascoT มาแนะำนำตัวครับ Empty NatmascoT มาแนะำนำตัวครับ

ตั้งหัวข้อ by natmascot 22/1/2010, 15:16

สวัสดีครับ ผม นัท ครับ ทางในอินเตอร์เน็ตเรียกกันว่า นัทมาสคอตครับ ( NatmascoT )
ผมเกิดวัน เสาร์ ที่ 14 กุมภาพันธ์ ครับ
เกมที่ชอบมากที่สุด เกม The sims ทุกภาคครับ
สีที่ชอบ สีฟ้า สีเขียว สีส้ม ครับ
วิชาที่ชอบเรียนมากที่สุด ประวัติศาสตร์ สังคม ครับ
ความฝัน อยากเป็นทุกอย่างที่เป็นได้ ครับ
คติประจำใจ สู้ๆอย่าขี้เกียจ
อาหารที่ชอบที่สุด( ประเภทอาหารนอก ) สปาเก็ตตี้กุ้ง มักกะโรนีกุ้ง กุ้ง
อาหารที่ชอบที่สุด( ประเภทอาหารไทย ) ข้าวคลุกกะปิ ข้าวผัดกุ้ง ข้าวผัดไข่ กุ้ง
สัตว์ที่ชอบที่สุด สุนัข
สิ่งที่ชอบที่สุด The sims 1 2 3 สุนัข อาหาร
สิ่งที่เกลียด กลัว ที่สุด ผี วิญญาณ
แฟนคนแรกชื่อ แพรว
แฟนคนล่าสุดชื่อ จุ๋ม
สิ่งที่อยากที่สุด อยากเ็ป็นคนที่ไม่ขี้เกียข
ตัวการ์ตูนที่ชอบที่สุด โดราเอม่อน
การ์ตูนที่ชอบดูที่สุด โดราเอม่อน สคูปปี้ดู สพันธ์บ็อบสแควแพท(ไม่รู้ว่าพิมพ์ชื่อถูกหรือป่าวนะครับ)
หนังที่ชอบดูที่สุด ทุกเรื่องที่ผมดูแล้วตลก
งานอดิเรก เล่น The sims วาดการ์ตูน เล่นคอม ทำงาน
ครูที่รักมากที่สุด ครูเจี๊ยบ เพราะ ทำให้ผมเป็นเด็กที่ดีในวันนี้
วีรกรรมที่เด่นมากที่สุด เพื่อนกับผมร่วมมือกันขโมยตังเพื่อนอีกคน
โตขึ้นอยากทำอะไรให้พ่อกับแม่ บวชแบบไม่สึก

- - - ผมไม่มีอะไรจะเขียนแล้วครับ ผมนัทขอรายงานตัวแค่นี้ครับ - - -

NatmascoT Nat - - - - - - - - - -
natmascot
natmascot
Newbie
Newbie

Post Level Post Level :
NatmascoT มาแนะำนำตัวครับ I_vote1150 / 10050 / 100NatmascoT มาแนะำนำตัวครับ I_vote10

ชื่อเล่น ชื่อเล่น : Nat
โพสต์ทั้งหมด โพสต์ทั้งหมด : 8
Credits Credits : 10
$Money $Money : 2
เพศ เพศ : ชาย
ที่อยู่ ที่อยู่ : อุทัยธานี
ลงทะเบียน ลงทะเบียน : 22/01/2010

ขึ้นไปข้างบน Go down

NatmascoT มาแนะำนำตัวครับ Empty Re: NatmascoT มาแนะำนำตัวครับ

ตั้งหัวข้อ by name_tan 22/1/2010, 17:37

อ่า...ก็ ยินดีต้อนรับคุณนัทนะครับ
เราชื่อ แทน นะครับ ส่วนอายุก็.....เรียกคุณนำหน้าจะดีกว่าครับ ^^

ชอบอะไรเหมือนกันเลยนะครับ หุหุ
เป็นเด็กดีจังเลยนะครับ บวชแบบไม่สึก คิดดีๆนะครับ อดเล่นซิมส์นะครับ
แต่ถ้าตั้งใจจริงแล้ว ก็ไม่ขัดศรัทธาครับ เดี๋ยวบาปเอาดื่อๆ หุหุ

....ยินดีต้อนรับนะครับ อ่ากฏของบอร์ดด้วยนะครับ
ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับเกมทุกเรื่องครับผม ^^
name_tan
name_tan
รองผู้บริหาร ระดับต้น
รองผู้บริหาร ระดับต้น

Post Level Post Level :
NatmascoT มาแนะำนำตัวครับ I_vote1190 / 10090 / 100NatmascoT มาแนะำนำตัวครับ I_vote10

ชื่อเล่น ชื่อเล่น : แทน
โพสต์ทั้งหมด โพสต์ทั้งหมด : 59
Credits Credits : 81
$Money $Money : 47
อายุ อายุ : ไม่บอกได้ปะ
เพศ เพศ : ชาย
ที่อยู่ ที่อยู่ : แถวนี้แหละ ^^
ลงทะเบียน ลงทะเบียน : 15/12/2009
เหรียญรางวัล เหรียญรางวัล : เหรียญทั้งหมด <3>
NatmascoT มาแนะำนำตัวครับ Medal100 NatmascoT มาแนะำนำตัวครับ H5k28 NatmascoT มาแนะำนำตัวครับ Ort41

NatmascoT มาแนะำนำตัวครับ Cc11

ห้ามแจกต่อ ห้ามใช้เพื่อการค้า ห้ามดัดแปลงผลงาน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน